Like Anime
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Like Anime

สังคมเล็กๆ ของคนรักการ์ตูน

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!!

Go down 
anupap1990
Goodz
[T]omoyo
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
[T]omoyo
ผู้พิทักษ์แห่งนภา
ผู้พิทักษ์แห่งนภา
[T]omoyo

[ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!!   [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!! I_icon_minitimeSat Jul 11, 2009 10:23 pm

อะแฮ่มๆๆๆ---->หลังจากถูกบังคับมาให้สร้างกระทู้นี้นับหลายชม.จนเกือบจะถูกว่า- -*
แล้วรู้สึกว่ามันจะออกนอกทะเลไปแล้ว...- -*เอาละเข้าเรื่องๆ+++++
กฎเหล็กต่างๆก็มีอยู่ว่า

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ข้อที่1...ห้ามดับเบิลโพส++++
ข้อที่2...ห้ามใช้ภาษาที่หยาบคาย,ล้อเลียน,ลามก ทั้งหลาย
ข้อที่3...หากนำข้อมูลต่างๆจากเว็ปอื่นๆควรให้เครดิตด้วยนะครับ
ข้อที่4...เมื่อมีสปอยของการ์ตูนเรื่องต่างๆหรือเพลงการ์ตูน เอามาแบ่งกันมั่งนะครับ^^
ข้อที่5...หากนำข้อมูลของเว็ปเราไปให้เว็ปอื่นก็ต้องให้เครดิตด้วยนะครับ
~~~~~~~~~~~~++++++จบและ+++++~~~~~~~~~~~
ขึ้นไปข้างบน Go down
Goodz
Moderator
Moderator
Goodz

: 29

[ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!!   [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!! I_icon_minitimeSun Jul 12, 2009 5:31 pm

รับแซ่บ !

โทโมโยะ จัง ~~
anupap1990
ผู้พิทักษ์แห่งอรุณ
ผู้พิทักษ์แห่งอรุณ
anupap1990

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!!   [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!! I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 7:24 pm

รับทราบคับ
kabushito
ผู้พิทักษ์แห่งพิรุณ
ผู้พิทักษ์แห่งพิรุณ
kabushito

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!!   [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!! I_icon_minitimeSat Jul 25, 2009 6:03 pm

เข้าใจและปฎิบัติตามเน้อออ ~
birdauto
นักเลงริมทาง
นักเลงริมทาง
birdauto

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!!   [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!! I_icon_minitimeThu Aug 13, 2009 6:50 pm

Twisted Evil Twisted Evil ก่อได้..ok
loli-ranger
ประชาชนธรรม
ประชาชนธรรม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!!   [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!! I_icon_minitimeSat Aug 15, 2009 11:50 am

ครับผม

รับทราบ แล้ว
patzaaz
ประชาชนธรรม
ประชาชนธรรม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!!   [ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!! I_icon_minitimeFri Apr 02, 2010 3:40 pm

รับทราบคับ

[ควรอ่านทุกคนนะครับ] กฎเหล็กของเว็ปนี่!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1